quảng cáo miễn phí,kiếm tiền online
chào mừng các bạn đến với forum quảng cáo miễn phí
chào mừng các bạn đến với forum quảng cáo miễn phí
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

diễn đàn miễn phí quảng cáo, hướng dẫn trên mạng kiếm tiền

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

đánh máy kiếm tiền

Go down 
Tác giảThông điệp
mikamokedo219

đánh máy kiếm tiền Empty
Bài gửiTiêu đề: đánh máy kiếm tiền   đánh máy kiếm tiền I_icon_minitimeTue Jan 04, 2011 1:52 pm

Toàn Quốc - Tuyển Nhân Viên Nhập Liệu Tại Nhà - Ưu Tiên Online nhiều - HS Sinh Viên

[SIZE="4"][COLOR="seagreen"]Đây là video cách nhập dữ liệu
https://www.youtube.com/watch?v=wqs7YWuTQ9Y

Bạn có thể làm việc này bất cứ giờ nào , vì dự án nào hoạt động 24/24

- Làm việc Nhanh và hiệu quả cao : Sáng sớm, tối khuya.
- Trung bình: Sáng, chiều, tối.
Cách tính tiền cho việc nhập dữ liệu
1000 ảnh sẽ được 12.000 vnđ
Thanh toán 1 tuần 1 lần qua ATM

Yêu cầu thanh toán phải trên 300.000 vnđ

Trong 1h 1 người đánh máy có thể nhập đuợc từ 400 ô - 1600 ô Dữ liệu / 1h. 1000 ô zữ liệu . Một người làm việc nghiêm túc có thể kiếm từ 900 – 3 triệu vnd /1 tháng.
Nhưng lúc mới vào làm thì ai cũng phải mất ít nhất 1 tuần để quen với dạng zữ liệu và cách làm việc.
Đa số những người thiếu tính kiên trì đều bỏ cuộc trước khi đạt tốc độ xử lý 1000 ô dữ liệu / h.
HY VỌNG BẠN SẼ KHÔNG NẰM TRONG SỐ ĐÓ !!

Mình sẽ giao dịch qua ATM của : Đông Á , và ViệtcomBank, lý do là vì 2 ngân hàng trên có tài khoản Online , khi bạn yêu cầu thanh toán thì chưa đến 1 phút mình đã gửi tiền xong cho bạn rồi !
Còn các ngân hàng khác thì mình sẽ chuyển tiền vào sáng thứ 2 hàng tuần !
Mình làm việc rất uy tín , nếu bạn nào làm tốt , chưa đủ thanh toán mà đang cần tiền có việc gấp thì mình sẵn sàng chuyển tiền qua ATM cho bạn để giải quyết xong vấn đề đang gặp khó khăn

Bạn muốn nhận tài khoản làm việc thì pam qua yahoo: tron_doi_ben_em219 or nt qua số 01668377385Trước khi làm việc chính thức thì mình sẽ kiểm tra cách nhập dữ liệu của bạn trong vòng 300 giây đầu tiên. Chỉ được kiểm tra năng lực 2 lần , nếu đánh sai nhiều quá thì bạn sẽ không được làm việc - cho nên cần phải đánh chính xác và cẩn thận !
Bởi vì đây là một công việc lâu dài cho nên mình cần thông tin đầy đủ để các bạn nghiêm túc hơn trong quá trình làm việc
Thời gian online của mình để các bạn có thể tư vấn

Từ 9h30 sáng cho đến 19h30 tối
và từ 22h30 tối cho đến 4h sáng
Riêng Chủ Nhật thì offline , chỉ bắt đầu online vào 22h tối chủ nhật.

Đã chuyển xong tiền cho những bạn Request Payout (yêu cầu thanh toán )
các bạn khác nên chú ý là Đông Á , và VietCombank thì chưa đến 1 phút là mình đã send tiền qua ATM cho bạn xong rồi !

đánh máy kiếm tiền
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kiếm tiền online với satavina.com
» Kiếm Tiền Qua Internet (MMO: Make Money Online). Hãy tham gia cùng mmo4vn.com.
» Kiếm Tiền Qua Internet (MMO: Make Money Online). Hãy tham gia cùng mmo4vn.com.
» kiếm tiền trên mạng với cashfiesta
» Cùng kinh doanh và kiếm tiền online với www.websieuthi.vn